BỘ TÀI CHÍNH | CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM |
Số: 1107/TB-TCHQ | Hà Nội, ngày 25 tháng 02 năm 2019 |
THÔNG BÁO
ĐÍNH CHÍNH THÔNG BÁO KẾT QUẢ PHÂN LOẠI ĐỐI VỚI HÀNG HÓA XUẤT KHẨU, NHẬP KHẨU
Do sơ suất trong soạn thảo, Tổng cục Hải quan đính chính Thông báo kết quả phân loại đối với hàng hóa xuất khẩu, nhập khẩu với nội dung cụ thể như sau:
STT | Số và ngày của Thông báo | Nội dung liên quan đã ban hành | Nội dung đính chính |
1 | Thông báo số 632/TB-TCHQ ngày 28/01/2019 | thuộc nhóm 33.02 “Hỗn hợp các chất thơm và các hỗn hợp (kể cả dung dịch có cồn) với thành phần chủ yếu gồm một hoặc nhiều các chất thơm này, dùng làm nguyên liệu thô trong công nghiệp; các chế phẩm khác làm từ các chất thơm, dùng cho sản xuất đồ uống”, mã số 3302.90.00 “- Loại dùng trong công nghiệp thực phẩm hoặc đồ uống” tại Danh mục hàng hóa xuất khẩu, nhập khẩu Việt Nam./.