BỘ TÀI CHÍNH
TỔNG CỤC HẢI QUAN
-------

CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc lập - Tự do - Hạnh phúc
---------------

Số: 8843/TB-TCHQ

Hà Nội, ngày 28 tháng 09 năm 2015

 

THÔNG BÁO

ĐÍNH CHÍNH THÔNG BÁO KẾT QUẢ PHÂN LOẠI ĐỐI VỚI HÀNG HÓA
XUẤT KHẨU, NHẬP KHẨU

Do sơ suất trong soạn thảo, Tổng cục Hải quan đính chính Thông báo kết quả phân loại đối với hàng hóa xuất khẩu, nhập khẩu với nội dung cụ thể như sau:

STT

Số và ngày của Thông báo

Nội dung liên quan đã ban hành

Nội dung đính chính

1

Thông báo số 8690/TB-TCHQ ngày 23/9/2015

thuộc nhóm 27.01 "Than đá; than bánh, than quả bàng và nhiên liệu rn tương tự sản xuất từ than đá", phân nhóm "- Than đá, đã hoặc chưa nghiền thành bột, nhưng chưa đóng bánh", 2701.12 "- - Than bi tum", mã số 2710.12.90 "- - - Loại khác" tại Danh mục hàng hóa xuất khẩu, nhập khẩu Việt Nam./.